20. desember 2019

Aðfangadagur 24. des
Breiðholt
WOD - 09:30-10:03 - Sandra A
Hot Yoga - 10:00-11:00 - Adda
Spinning - 10:00-10:45 - Rut

Egilshöll
Hot Fit - 10:00-11:00 - Þorbjörg
Tabata - 11:00-12:00 - Oddný

Laugar
Zumba - 10:00-11:00 - Sigrún
Infrared Hot Yoga - 10:30-11:45 - Jóhanna
Spinning - 12:00-12:45 - Þóra

Selfoss
Ketilbjöllur - 09:00-10:00 - Kristófer

Seltjarnarnes
Jólahjól - 09:00-10:00 - Ísold & Sveinn
Teygjur í heitum sal - 10:05-10:35 - Ísold & Sveinn

SMáralind
CBC hjólatími - 09:45-10:15 - Lilja Lind
CBC hjólatími - 10:30-11:30 - Ingibjörg & Svana
Kviður og bak - 10:30-11:00 - Lilja Lind
Buttlift - 11:30-12:15 - Salvör

Skólastígur, AK
Buttlift - 09:30-10:30 - Helga Sigrún

Tjarnarvellir
CBC hjólatími - 09:30-11:00 - Lára & Íris
Tabata - 09:30-10:20 - Kolfinna
Infrared Hot Fit - 10:10-10:55 - Erna

 

Jóladagur 25. des
Laugar
Spinning - 12:15-13:00 - Pálína María
Infrared Hot Yoga - 12:30-13:45 - Jóhanna
Tabata - 12:45-13:45 - Oddný

 

Annar í jólum 26. des
Laugar
Zumba - 10:00-11:00 - Sigrún
Spinning - 10:30-11:30 - Unnur
Infrared Hot Yoga - 11:00-12:15 - Soffía
Tabata - 11:30-12:30 - Oddný

Skólastígur, AK
Power Fit - 11:15-12:15 - Auðbjörg
Infrared Hot Yoga - 11:30-12:45 - Bryndís

Tjarnarvellir
CBC hjóltími - 10:15-11:45 - Helga Kristín
Infrared Hot Fit - 10:30-11:15 - Erna
Tabata - 12:00-12:50 - Kolfinna

 

Gamlársdagur 31. des

Breiðholt
WOD - 09:30-10:30 - Sandra
Hot Yoga - 10:00-11:00 - Adda
Spinning - 10:30-11:45 - Gunnhildur

Egilshöll
CBC hjólatími - 10:00-11:00 - Svanhildur
Hot Fit - 11:15-12:00 - Svanhildur

Laugar
Zumba - 10:00-11:00 - Sigrún
Tabata - 11:30-12:30 - Oddný
Spinning - 12:00-12:45 - Þóra

Selfoss
Áramótaspinning - 09:30-10:30 - Rakel

Seltjarnarnes
Áramótapartý - 09:00-10:15 - Ísold & Sveinn
Teygjur í heitum sal - 10:20-10:50 - Ísold & Sveinn

Smáralind
CBC hjóltími - 10:10-11:20 - Pálína María
Hot Fit - 11:30-12:15 - Salvör

Skólastígur, AK
Power Fit - 10:00-11:00 - Auðbjörg

Tjarnarvellir
CBC hjóltími - 09:00-10:30 - Atli & Helga Kristín
Infrared Hot Fit - 09:30-10:30 - Íris Harpa
Gamlársstöðvagleði - 10:10-11:00 - Erna

Ögurhvarf
Hot Yoga - 10:00-11:30 - Jóhanna
CBC hjólatími - 10:30-11:30 - Kristín

 

Nýársdagur 1. jan
Laugar
Spinning - 12:15-13:00 - Karitas María
Infrared Hot Yoga - 12:30-13:45 - Jóhanna
Tabata - 12:45-13:45 - Oddný

Jólaopnun 2019

Til baka